Njama ya ODM kufyeka waasi ikijipanga kwa kura za 2027

Election

Source: Taifa LeoBy Fatuma Bariki👁 1 views

ODM

Originally published by Taifa Leo — Read the original article →

Party activity

CHAMA cha ODM kimeanza mkakati wa kupunguza ushawishi wa viongozi wanaokiasi au kukosa uaminifu kwake, huku kikisisitiza kuwa uteuzi wa wagombeaji kuelekea uchaguzi wa 2027 utakuwa huru na wa haki.

Mabadiliko ya kisiasa yanayoshuhudiwa ndani ya chama hicho yanawaweka viongozi kadhaa katika hatari ya kupoteza tiketi za ODM baada ya wapinzani wao kujiunga na chama hicho.


Author: Fatuma Bariki
Source: Taifa Leo

Read Full Article at Taifa Leo