
Originally published by Taifa Leo — Read the original article →
Party activity

KUMBUKUMBU ya mwaka mmoja tangu kifo cha aliyekuwa kiongozi wa ODM Raila Odinga ilikumbwa na suintofahamu Alhamisi baada ya baadhi ya vigogo wa chama hicho na Rais William Ruto kukosa kuhudhuria hafla iliyofanyika Migwena, Bondo, kaunti ya Siaya.
Kutohudhuria kwa viongozi hao kulizua maswali kuhusu mgawanyiko ndani ya ODM na uhusiano wake na serikali jumuishi ya Rais Ruto, huku mirengo pinzani ikizozana kuhusu urithi wa kisiasa wa Raila na mwelekeo wa chama kuelekea uchaguzi mkuu wa 2027.