Raila akumbukwa kwa kupigania mageuzi na demokrasia

Source: Taifa LeoBy Fatuma Bariki👁 13 views

Originally published by Taifa Leo — Read the original article →

MAREHEMU Raila Odinga Alhamisi alikumbukwa kwa mchango wake mkubwa katika kupigania mageuzi ya kisiasa, uhuru wa kidemokrasia na ushirikishaji wa wananchi.

Wasomi, wanahabari na wadau wa siasa waliokutana katika Chuo Kikuu cha Daystar walisema mchango wa Raila kwa demokrasia utakumbukwa na vizazi vijavyo kwa miaka mingi.


Author: Fatuma Bariki
Source: Taifa Leo

Read Full Article at Taifa Leo