Utafiti wabaini kaunti ambazo biashara hunawiri kwa urahisi, na hurekodi pato nzuri

Source: Taifa LeoBy Fatuma Bariki👁 1 views

Originally published by Taifa Leo — Read the original article →

WANAOENDESHA biashara katika kaunti za Tana River, Pokot Magharibi, Kajiado na Mandera wana nafasi kubwa ya kupata mapato ya zaidi ya Sh50,000 kwa mwezi kuliko wenzao katika maeneo mengine nchini.

Utafiti mpya wa Shirika la Kitaifa la Takwimu (KNBS) unaonyesha kuwa kaunti hizo zinaongoza kwa idadi ya biashara za familia zilizo na mapato yanayozidi kiwango hicho kila mwezi.


Author: Fatuma Bariki
Source: Taifa Leo

Read Full Article at Taifa Leo